joker game ufabet ufabet

ข่าวใหม่

ฝอยทอง น้ำหอม ใส้กรอก กรุ๊ปออฟเดธ ศึกยูโร 2021 ครบ 24 ทีม

The Scout 13 พฤศจิกายน 2020
โปรตุเกส ฝรั่งเศส และ เยอรมัน กรุ๊ปออฟเดธ ศึกยูโร 2021 ครบ 24 ทีม

ฝอยทอง น้ำหอม ใส้กรอก โปรตุเกส ฝรั่งเศส และ เยอรมัน ต้องเจอกับงานสุดหิน ใน ศึกยูโร 2021 หลังได้ 24 ทีม พร้อมฟาดแข่งรอบสุดท้ายเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

ฝอยทอง น้ำหอม ใส้กรอก กรุ๊ปออฟเดธ ศึกยูโร 2021

ศึกฟุตบอลยูโร 2021 รอบสุดท้าย ที่จะจัดขึ้นในปีหน้า ได้ 24 ทีมครบเป็นที่เรียบร้อยแล้ว หลังผลการแข่งขันเสร็จสิ้นรอบเพลย์ออฟ เมื่อวันที่ 12 พฤศจิกายนที่ผ่านมา

ผลการแข่งขัน ศึกฟุตบอลยูโร รอบเพลย์ออฟ

ฮังการี ชนะ ไอซ์แลนด์ 2-1
ไอร์แลนด์เหนือ แพ้ สโลวาเกีย 1-2
เซอร์เบีย แพ้จุดโทษ สกอตแลนด์ 4-5 (เสมอในเวลา 120 นาที 1-1)
จอร์เจีย แพ้ นอร์ธ มาซิโดเนีย 0-1

ทำให้ฮังการี, ไอร์แลนด์, สกอตแลนด์, นอร์ธ มาซิโดเนีย ได้โควต้าไปลุยยูโร 2021 ระหว่างวันที่ 11 มิถุนายน – 11 กรกฎาคม ปีหน้า

ศึกยูโร 2021 รอบสุดท้าย
ศึกยูโร 2021 รอบสุดท้าย

ศึกยูโร 2021 ในรอบสุดท้าย และ สถานที่แข่งขัน

กลุ่ม A : ตุรกี, อิตาลี, เวลส์, สวิตเซอร์แลนด์ : แข่งขันที่ อาเซอร์ไบจาน และ อิตาลี

กลุ่ม B : เดนมาร์ก, ฟินแลนด์, เบลเยียม, รัสเซีย : แข่งขันที่ เดนมาร์ก และ ประเทศรัสเซีย

กลุ่ม C : เนเธอร์แลนด์, ยูเครน, ออสเตรีย, นอร์ธ มาซิโดเนีย : แข่งขันที่ โรมาเนีย และ เนเธอร์แลนด์

กลุ่ม D : อังกฤษ, โครเอเชีย, เช็ก, สกอตแลนด์ : แข่งขันที่ อังกฤษ และ สกอตแลนด์

กลุ่ม E : สเปน, สวีเดน, โปแลนด์, สโลวาเกีย : แข่งขันที่ ไอร์แลนด์ และ สเปน

กลุ่ม F : โปรตุเกส, ฝรั่งเศส, เยอรมนี, ฮังการี : แข่งขันที่ ฮังการี และ เยอรมนี

ตารางการแข่งขัน ตามเวลาท้องถิ่น

กลุ่ม STAGE

วันศุกร์ที่ 11 มิถุนายน 2564

กลุ่ม A : ตุรกีพบอิตาลี (21:00 น., โรม )

วันเสาร์ที่ 12 มิถุนายน 2564

กลุ่ม A : เวลส์ vs สวิตเซอร์แลนด์ (15:00 น., บากู )
กลุ่ม B : เดนมาร์ก vs ฟินแลนด์ (18:00, โคเปนเฮเกน )
กลุ่ม B : เบลเยียม vs รัสเซีย (21:00 น., เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก )

วันอาทิตย์ที่ 13 มิถุนายน 2564

กลุ่ม D : อังกฤษ vsโครเอเชีย (15:00 น., ลอนดอน )
กลุ่ม C : ออสเตรีย vs มาซิโดเนียเหนือ (18:00, บูคาเรสต์ )
กลุ่ม C : เนเธอร์แลนด์ vs ยูเครน (21:00 น., อัมสเตอร์ดัม )

วันจันทร์ที่ 14 มิถุนายน 2564

กลุ่ม D : สกอตแลนด์ vs สาธารณรัฐเช็ก (15:00 น., กลาสโกว์ )
กลุ่ม E : โปแลนด์ vs สโลวาเกีย (18:00, ดับลิน )
กลุ่ม E : สเปน vs บสวีเดน (21:00 น., บิลเบา )

วันอังคารที่ 15 มิถุนายน 2564

กลุ่ม F : ฮังการี vs โปรตุเกส (18:00 น. บูดาเปสต์ )
กลุ่ม F : ฝรั่งเศส vs เยอรมนี (21:00 น. มิวนิก )

วันพุธที่ 16 มิถุนายน 2564

กลุ่ม B : ฟินแลนด์ vs รัสเซีย (15:00 น., เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก )
กลุ่ม A : ตุรกี vs เวลส์ (18:00, บากู )
กลุ่ม A : อิตาลี vs สวิตเซอร์แลนด์ (21:00, โรม )

วันพฤหัสบดีที่ 17 มิถุนายน 2564

กลุ่ม C : ยูเครนพบมาซิโดเนียเหนือ (15:00 น., บูคาเรสต์ )
กลุ่ม B : เดนมาร์กพบเบลเยียม (18:00, โคเปนเฮเกน )
กลุ่ม C : เนเธอร์แลนด์พบออสเตรีย (21:00 น., อัมสเตอร์ดัม )

วันศุกร์ที่ 18 มิถุนายน 2564

กลุ่ม E : สวีเดน vs สโลวาเกีย (15:00 น., ดับลิน )
กลุ่ม D : โครเอเชีย vs สาธารณรัฐเช็ก (18:00, กลาสโกว์ )
กลุ่ม D : อังกฤษ vs สกอตแลนด์ (21:00 น., ลอนดอน )

วันเสาร์ที่ 19 มิถุนายน 2564

กลุ่ม F : ฮังการี vs ฝรั่งเศส (15:00 น., บูดาเปสต์ )
กลุ่ม F : โปรตุเกส vs เยอรมนี (18:00 น., มิวนิก )
กลุ่ม E : สเปน vs โปแลนด์ (21:00 น., บิลเบา )

วันอาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน 2564

กลุ่ม A : อิตาลี vs เวลส์ (18:00, โรม )
กลุ่ม A : สวิตเซอร์แลนด์ vs ตุรกี (18:00, บากู )

วันจันทร์ที่ 21 มิถุนายน 2564

กลุ่ม C : มาซิโดเนียเหนือ vs เนเธอร์แลนด์ (18:00 น., อัมสเตอร์ดัม )
กลุ่ม C : ยูเครน vs ออสเตรีย (18:00, บูคาเรสต์ )
กลุ่ม B : รัสเซีย vs เดนมาร์ก (21:00 น., โคเปนเฮเกน )
กลุ่ม B : ฟินแลนด์ vs เบลเยียม (21:00 น. , เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก )

วันอังคารที่ 22 มิถุนายน 2564

กลุ่ม D : สาธารณรัฐเช็ก vs บอังกฤษ (21:00 น., ลอนดอน )
กลุ่ม D : โครเอเชีย vs สกอตแลนด์ (21:00 น., กลาสโกว์ )

วันพุธที่ 23 มิถุนายน 2564

กลุ่ม E : สโลวาเกีย vs สเปน (18:00 น., บิลเบา )
กลุ่ม E : สวีเดน vs โปแลนด์ (18:00, ดับลิน )
กลุ่ม F : เยอรมนี vs ฮังการี (21:00 น., มิวนิก )
กลุ่ม F : โปรตุเกส vs ฝรั่งเศส (21:00 น., บูดาเปสต์ )

  • สองอันดับแรกในแต่ละกลุ่มและทีมอันดับสามที่ดีที่สุดสี่ทีมผ่านไป

วันหยุดในวันที่ 24 และ 25 มิถุนายน 2564

รอบ 16 ทีมสุดท้าย วันเสาร์ที่ 26 มิถุนายน 2564

1 : 2A vs 2B (18:00, Amsterdam )
2 : 1A vs 2C (21:00, London )

วันอาทิตย์ที่ 27 มิถุนายน 2564

3 : 1C vs 3D / E / F (18:00, Budapest )
4 : 1B vs 3A / D / E / F (21:00, บิลเบา )

วันจันทร์ที่ 28 มิถุนายน 2564

5 : 2D vs 2E (18:00, โคเปนเฮเกน )
6 : 1F vs 3A / B / C (21:00, บูคาเรสต์ )

วันอังคารที่ 29 มิถุนายน 2564

7 : 1D vs 2F (18:00, Dublin )
8 : 1E vs 3A / B / C / D (21:00, กลาสโกว์ )

วันหยุดในวันที่ 30 มิถุนายน และ 1 กรกฎาคม

รอบก่อนรองชนะเลิศ วันศุกร์ที่ 2 กรกฎาคม 2564

QF1 : ผู้ชนะ 6 vs ผู้ชนะ 5 (18:00, เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก )
QF2 : ผู้ชนะ 4 vs ผู้ชนะ 2 (21:00, มิวนิก )

วันเสาร์ที่ 3 กรกฎาคม 2564

QF3 : ผู้ชนะ 3 vs ผู้ชนะ 1 (18:00, Baku )
QF4 : ผู้ชนะ 8 vs ผู้ชนะ 7 (21:00, โรม )

พักในวันที่ 4 และ 5 กรกฎาคม 2564

รอบรองชนะเลิศ วันอังคารที่ 6 กรกฎาคม 2564

SF1 : ผู้ชนะ QF2 เทียบกับผู้ชนะ QF1 (21:00, ลอนดอน )

วันพุธที่ 7 กรกฎาคม 2564

SF2 : ผู้ชนะ QF4 เทียบกับผู้ชนะ QF3 (21:00, ลอนดอน )

พักวันที่ 8, 9, 10 กรกฎาคม 2564

นัดชิงชนะเลิศ วันอาทิตย์ที่ 11 กรกฎาคม 2564

ผู้ชนะ SF1 vs ผู้ชนะ SF2 (21:00 น. ลอนดอน )

ติดตามข่าวอื่นๆเพิ่มเติมได้ที่ sportsball2you ขอบคุณข้อมูลเพิ่มเติมจาก siamsport

อัพเดทล่าสุด : 13 พฤศจิกายน 2020



slot pg slot ufabet ufabet ufabet